A ranar 5 ga Disamba, 2024, Gabas ta Tsakiya ta gudanar da wani babban biki na ƙaddamar da sabon masana'anta a Thailand. Wannan muhimmin ci gaba yana nuna ingantaccen ci gaba a dabarun faɗaɗawar duniya kuma yana nuna ƙarfin kasancewarmu da amincewar muɓangaren litattafan almara masana'antu.
Haɓaka Faɗuwar Duniya da Inganta Ci gaban Koren Kore
Ana zaune a cikin babban yanki na masana'antu a Thailand, An sanye shi da na zamanina'urar gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara mai sarrafa kansa, an tsara masana'anta don biyan buƙatun girmasamfuran marufi masu dacewa da muhallia cikin yankin Asiya-Pacific da kuma bayan.
A matsayin kamfani mai himma ga ci gaba mai dorewa.Gabas mai nisamayar da hankali kan bayarwahigh quality- samfurori masu gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara, ciki har da mashahurikofuna na ɓangaren litattafan almarada sabon kulle-kulle biyugyare-gyaren ɓangaren litattafan almara. Da zarar an fara aiki, masana'antar Tailandia za ta kara haɓaka gasa ta duniya, rage farashin sufuri, da ƙirƙirar ayyuka kusan 200+ na cikin gida, yana ba da gudummawa ga ci gaban zamantakewa da tattalin arzikin yankin.
Manyan abubuwan da aka yi a Bikin Fitowar Fitowa
Bikin zaɓen ya sami halartar manyan shugabannin kamfanoni, jami'an gwamnatin Thailand, da abokan hulɗar kasuwanci, waɗanda suka shaida wannan lokaci mai cike da tarihi tare. A yayin taron, shugaban kamfaninGabas mai nisaYa kara da cewa, "Fitar da sabbin masana'antarmu a Tailandia wani muhimmin ci gaba ne wajen inganta sarkar samar da kayayyaki a duniya. Ci gaba, za mu ci gaba da tabbatar da sadaukarwarmu ga ci gaban kore tare da isar da kayayyaki da ayyuka ga abokan ciniki a duk duniya."
Kallon Gaba
Tare da kammala aikin masana'antar Thailand.Gabas mai nisaza ta ci gaba da ciyar da dabarunta na duniya gaba, ta hanyar sabbin fasahohi da samar da ingantaccen aiki. Kamar yadda ajagora a cikin masana'antar gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara, An sadaukar da mu don ba da gudummawa ga ci gaba mai dorewa ga abokan cinikinmu da duniya.
Game da Mu
Gabas mai nisajagora ne na duniya a cikin marufi masu dacewa da muhalli, ƙware a cikin inganci, samfuran gyare-gyaren ɓangaren litattafan almara. Ta hanyar fasahar kere-kere da fadada duniya, muna ƙoƙari don ƙirƙirar makoma mai haske ga abokan cinikinmu da muhalli.
Tuntube Mu
Don ƙarin bayani, ziyarci gidan yanar gizon mu:www.fareastpulpmachine.comko tuntube mu a:info@fareastintl.com.
#PulpMolding #ThailandNewFactory #Dorewa #GlobalExpansion #pulpmoldingmachine #pulpmoldingtablewaremachine
Lokacin aikawa: Dec-11-2024