Fasahar Hannu ta Robot ta Far East ta Ƙara Ƙarfin Samarwa Sosai

Far East & Geotegrity ta mai da hankali kan bincike da haɓaka fasaha da kirkire-kirkire, ci gaba da inganta hanyoyin samarwa, gabatar da sabbin fasahohin samarwa, da kuma ƙara ƙarfin samar da kayan aikin ƙera ɓangaren litattafan almara.

Kayan aikin tebura da aka yi da zare na zare na Far East na iya samar da nau'ikan kayayyaki daban-daban don hidimar abinci, gami da faranti, kwano, akwatuna, tire, kofuna da murfi. A baya, injunan atomatik suna buƙatar gyara da hannu don samar da kofuna da murfi masu zurfi waɗanda suka shafi ingancin samarwa sosai. A watan Afrilun 2020, Far East ta gabatar da sabuwar fasahar hannu ta robotic.Therobot ta atomatik yana aiki tare danamuNa'urar sarrafa tebura ta SD-P09 mai cikakken atomatik don yanke gefen murfin ɓangaren litattafan almara da murfin ɓangaren litattafan almara ta atomatik. Tare da wannan fasaha, ana iya ƙara ƙarfin samarwa sosai. Yana iya yin kofuna 100,000 na 8oz a rana, kuma fitarwar na iya kaiwa kilogiram 850 a rana.

Far East & Geotegrity za ta ci gaba da aiki tukuru don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban tare da ƙwarewa mai kyau da kuma ci gaba da ƙirƙira sabbin abubuwa.

df


Lokacin Saƙo: Disamba-25-2020