Injiniyoyin da ƙungiyar gudanarwa daga ɗaya daga cikin abokan cinikinmu na Kudu maso Gabashin Asiya sun ziyarci sansanin masana'antarmu na Xiamen don horo na watanni biyu, abokin ciniki ya yi odar injunan tableware na gyaran ɓangaren litattafan almara daga gare mu.
A lokacin da suke aiki a masana'antarmu, ba wai kawai za su yi nazarin dukkan tsarin samar da kayayyaki ba ne.kayan tebur na ɓangaren litattafan almara,
amma kuma za a yi nazarin tsarin sarrafa samarwa, tsarin kula da inganci, tallatawa, da sauransu.
Far East & Geotegrity ita ce ta farko da ta ƙera injinan tebura na fiber mai siffar shuke-shuke a China tun daga shekarar 1992. Tana da shekaru 30 na ƙwarewa a masana'antar.kayan aikin tebur na ɓangaren litattafan almara da aka ƙeraMasana'antu da ci gaban fasaha, Far East ita ce ta farko a wannan fanni.
Mu kuma masana'anta ce mai haɗin gwiwa wadda ba wai kawai ta mai da hankali kan bincike da haɓaka fasahar kayan tebur da aka ƙera na ɓangaren litattafan almara ba, har ma da ƙwararrun masana'antun kayan tebur na OEM a fannin kayan tebur da aka ƙera na ɓangaren litattafan almara, yanzu muna gudanar da injuna 200 a cikin gida kuma muna fitar da kwantena 250-300 a kowane wata zuwa ƙasashe sama da 70 a faɗin nahiyoyi 6.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-25-2022





